ไม่หื่นจริง อยู่ไม่ได้
อ่านโดจินแปลไทยฟรี รองรับการอ่านบนมือถือและแท็บเล็ต ไม่มีโฆษณากวนใจ อัพเดททุกวัน !!
Tags: โลลิ 

[To! Hegemonicon] Nee Papa, Rikon Shite! - Hey Daddy, Please Divorce! (Shojo no Karada no kagehinata)

เพราะถูกคุณแม่คอยพูดไม่ดีใส่อยู่ตลอด จึงทำให้ฮิมาริจังกลายเป็นเด็กที่ติดคุณพ่อที่คอยชื่นชมเธออยู่เสมอ จนถึงขั้นหลงรักและอยากกลายเป็นมากกว่าลูก

แปลไทยโดย Selenite

Download (.pdf) - 7.12 MB

หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ - หน้า 1

หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ - หน้า 2

หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ - หน้า 3

หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ - หน้า 4

หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ - หน้า 5

หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ - หน้า 6

หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ - หน้า 7

หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ - หน้า 8

หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ - หน้า 9

หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ - หน้า 10

หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ - หน้า 11

หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ - หน้า 12

หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ - หน้า 13

หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ - หน้า 14

หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ - หน้า 15

หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ - หน้า 16

หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ - หน้า 17

หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ - หน้า 18

หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ - หน้า 19

หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ - หน้า 20

หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ - หน้า 21

หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ, มาอ่านโดจิน หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ, หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ แปลไทย, หย่ากับเขาแล้ว มาเอาหนูนะ ล่าสุด

แล้วเรื่องอื่นอ่านอะยัง ?

Admin Rey