ไม่หื่นจริง อยู่ไม่ได้
อ่านโดจินแปลไทยฟรี รองรับการอ่านบนมือถือและแท็บเล็ต ไม่มีโฆษณากวนใจ อัพเดททุกวัน !!
ประกาศอัพเดทเวป วันเสาร์ที่ 21 พฤศจิกายน 2558
« เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2558 เวลา 17:12:41 น. »
แจ้งให้ทราบก่อนล่วงหน้า ในวันเสาร์ที่ 21 พฤศจิกายน 2558 นี้จะมีการอัพเดทเวปครั้งใหญ่ในรอบปีนี้นะคะ
จะมีการปรับเปลี่ยนโครงสร้างเวปใหม่ทั้งหมด เพื่อให้รองรับการใช้งานบนมือถือได้ดีมากขึ้นกว่าเดิม

เป้าหมายของเวป Doujin-TH.com คือเป็นเวปอ่านการ์ตูนโดจินที่ดีที่สุด เลยต้องเน้นเรื่องความไวในการโหลด
ความเข้ากันได้กับทุกอุปกรณ์ที่ใช้เข้ามาอ่านโดจินที่เวปนี้ เลยต้องมีการปรับเปลี่ยนบางอย่างเพิ่มเติมด้วย
   1. ตัดส่วนโครงสร้างที่ไม่จำเป็นออกไปทั้งหมด ทำให้โหลดหน้าเวปได้ไวขึ้น 20-30%
   2. ยกเลิกระบบสมาชิก แนะนำให้ไปสมัครสมาชิกที่เวป hdoujin.com แทนค่ะ มีคนทำไว้แล้ว
   3. ยกเลิกหมวดดูออนไลน์ ใครอยากดูให้ไปที่เวป uouso.com แทนนะคะ
   4. ยกเลิกหมวดดาวน์โหลดเกมส์และอนิเมะ ยกเลิกชั่วคราวค่ะ แอดมีเวลาไม่พอไปอัพเดทส่วนนี้

เรื่องรูปเสียแอดจะรีบแก้ไขโดยไวค่ะ ขอบคุณทุกคนที่คอยแจ้งปัญหามา

หากต้องการแจ้งปัญหา หรือมีข้อแนะนำติดต่อแอดมาได้ที่เมล์
[email protected]  นะคะ