ไม่หื่นจริง อยู่ไม่ได้
อ่านโดจินแปลไทยฟรี รองรับการอ่านบนมือถือและแท็บเล็ต ไม่มีโฆษณากวนใจ อัพเดททุกวัน !!

[Jualan Demi Modal Gacha (Hukii)] My Girlfriend Visit Goes Wrong H! - Part 1

ไปหาแฟนสาวที่บ้าน แฟนสาวก็เผลอบอกแม่ว่าอยากมีเซ็กส์แต่ดันไม่รู้ว่าทำยังไง แม่ของแฟนเลยต้องสอนเธอ แถมใช้ผมเป็นหนูทดลอง!

Thai translation by: ขนมผิงสีชมพู
Download (.rar) - 2.67 MB
Download (.pdf) - 2.24 MB

แม่คะช่วยหนูด้วย! หนูไม่รู้ว่ามีเซ็กส์ทำยังไง! - หน้า 1

แม่คะช่วยหนูด้วย! หนูไม่รู้ว่ามีเซ็กส์ทำยังไง! - หน้า 2

แม่คะช่วยหนูด้วย! หนูไม่รู้ว่ามีเซ็กส์ทำยังไง! - หน้า 3

แม่คะช่วยหนูด้วย! หนูไม่รู้ว่ามีเซ็กส์ทำยังไง! - หน้า 4

แม่คะช่วยหนูด้วย! หนูไม่รู้ว่ามีเซ็กส์ทำยังไง! - หน้า 5

แม่คะช่วยหนูด้วย! หนูไม่รู้ว่ามีเซ็กส์ทำยังไง! - หน้า 6

แม่คะช่วยหนูด้วย! หนูไม่รู้ว่ามีเซ็กส์ทำยังไง! - หน้า 7

แม่คะช่วยหนูด้วย! หนูไม่รู้ว่ามีเซ็กส์ทำยังไง! - หน้า 8

แม่คะช่วยหนูด้วย! หนูไม่รู้ว่ามีเซ็กส์ทำยังไง! - หน้า 9

แม่คะช่วยหนูด้วย! หนูไม่รู้ว่ามีเซ็กส์ทำยังไง! - หน้า 10

แม่คะช่วยหนูด้วย! หนูไม่รู้ว่ามีเซ็กส์ทำยังไง! - หน้า 11

แม่คะช่วยหนูด้วย! หนูไม่รู้ว่ามีเซ็กส์ทำยังไง!, มาอ่านโดจิน แม่คะช่วยหนูด้วย! หนูไม่รู้ว่ามีเซ็กส์ทำยังไง!, แม่คะช่วยหนูด้วย! หนูไม่รู้ว่ามีเซ็กส์ทำยังไง! แปลไทย, แม่คะช่วยหนูด้วย! หนูไม่รู้ว่ามีเซ็กส์ทำยังไง! ล่าสุด

แล้วเรื่องอื่นอ่านอะยัง ?

Admin Rey