ไม่หื่นจริง อยู่ไม่ได้
อ่านโดจินแปลไทยฟรี รองรับการอ่านบนมือถือและแท็บเล็ต ไม่มีโฆษณากวนใจ อัพเดททุกวัน !!

[Caustica] Ojisen JK to Batsuichi Tenchou (Koi wa Ameagari no You ni) - Part 2

เรื่องราวของชายคนหนึ่งที่กำลังจะได้เป็นผู้จัดการร้านอาหาร วันหนึ่งเขาได้ป่วยเป็นไข้และแล้วทาจิบานะพนักงานพาร์ทไทม์ที่เป็นสาวม.ปลายก้ได้มาเยี่ยมเขา

แปลไทยโดย โซอิ้ง

Download (.rar) - 3.47 MB
Download (.pdf) - 5.74 MB

พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 - หน้า 1

พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 - หน้า 2

พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 - หน้า 3

พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 - หน้า 4

พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 - หน้า 5

พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 - หน้า 6

พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 - หน้า 7

พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 - หน้า 8

พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 - หน้า 9

พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 - หน้า 10

พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 - หน้า 11

พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 - หน้า 12

พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 - หน้า 13

พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 - หน้า 14

พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 - หน้า 15

พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 - หน้า 16

พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 - หน้า 17

พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 - หน้า 18

พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 - หน้า 19

พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 - หน้า 20

พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 - หน้า 21

พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 - หน้า 22

พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2, มาอ่านโดจิน พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2, พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 แปลไทย, พ่อม่ายอย่างผมมีแฟนเป็นสาวม.ปลาย 2 ล่าสุด

แล้วเรื่องอื่นอ่านอะยัง ?

Admin Rey