ไม่หื่นจริง อยู่ไม่ได้
อ่านโดจินแปลไทยฟรี รองรับการอ่านบนมือถือและแท็บเล็ต ไม่มีโฆษณากวนใจ อัพเดททุกวัน !!
Tags: ยาโอย 

[CHINZURI BOP (Chinzurena)] Muchi Homo Kanojo | My Best (Girl) Friend is an Ignorant Homo

นาโอะ เพื่อนข้างบ้านที่ชอบมาดื่มด้วยกันที่ห้องพอเมาแล้วก็ชอบพูดถึงเรื่อง 18+ ทุกที แถมรอบนี้ยังชวนผม ทาคุโตะ ไปช่วยทำเรื่องอะไร ก้นๆ ก็ไม่รู้ด้วย.... แต่ว่าทำไมเพื่อนผมมันถึงน่ารักขนาดนี้ล่ะเนี่ย

แปลไทยโดย WareaRin

Download (.rar) - 9.07 MB
Download (.pdf) - 8.76 MB

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 1

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 2

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 3

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 4

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 5

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 6

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 7

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 8

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 9

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 10

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 11

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 12

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 13

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 14

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 15

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 16

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 17

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 18

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 19

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 20

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 21

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 22

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 23

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 24

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! - หน้า 25

เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย!, มาอ่านโดจิน เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย!, เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! แปลไทย, เพื่อนผมแม่งโคตรน่ารักเลย! ล่าสุด

แล้วเรื่องอื่นอ่านอะยัง ?

Admin Rey