ไม่หื่นจริง อยู่ไม่ได้
อ่านโดจินแปลไทยฟรี รองรับการอ่านบนมือถือและแท็บเล็ต ไม่มีโฆษณากวนใจ อัพเดททุกวัน !!
Tags:

[Shindou] Yuusha no Boku to Marumaru no Onee-chan (Hitonarazaru Oyomesama)

การเดินทางของลูกชายของผู้กล้าในตำนานกับผู้ดูแลสาวสวย เพื่อไปทำภารกิจคือกำจัดราชาปีศาจลง แต่เรื่องก็พลิกผลันในคืนวันหนึ่ง ผู้กล้าได้รู้ถึงความลับบางอย่างจากคนที่คอยดูแลเขาอยู่

แปลไทยโดย แปลจนเพลีย

Download (.pdf) - 9.34 MB

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 1

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 2

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 3

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 4

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 5

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 6

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 7

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 8

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 9

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 10

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 11

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 12

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 13

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 14

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 15

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 16

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 17

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 18

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 19

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 20

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 21

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 22

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 23

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 24

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม - หน้า 25

ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม, มาอ่านโดจิน ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม, ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม แปลไทย, ผมที่เป็นผู้กล้าและพี่สาวพลังเต็มเปี่ยม ล่าสุด

แล้วเรื่องอื่นอ่านอะยัง ?

Admin Rey