ไม่หื่นจริง อยู่ไม่ได้
อ่านโดจินแปลไทยฟรี รองรับการอ่านบนมือถือและแท็บเล็ต ไม่มีโฆษณากวนใจ อัพเดททุกวัน !!

[Ryo] SYG -Kanojo o Sutemasen ka- | SYG - Would you like to forfeit your girlfriend? (COMIC Tenma 2013-09)

มายูโกะ คาซึยะ ทั้งคู่ได้คบหากัน แต่ก็ต้องประสบปัญหาเรื่องเงิน แต่คาซึยะก็ได้ต้นพบวิธีแก้ไขปัญหานั้นแล้ว ด้วยงานง่ายๆ สบายๆ ที่ทำให้เขาต้องเสียใจไปตลอดนั่นเอง

Thai translation by: Tic Tac
Download (.pdf) - 5.84 MB

แฟนของนายพวกผมขอละนะ - หน้า 1

แฟนของนายพวกผมขอละนะ - หน้า 2

แฟนของนายพวกผมขอละนะ - หน้า 3

แฟนของนายพวกผมขอละนะ - หน้า 4

แฟนของนายพวกผมขอละนะ - หน้า 5

แฟนของนายพวกผมขอละนะ - หน้า 6

แฟนของนายพวกผมขอละนะ - หน้า 7

แฟนของนายพวกผมขอละนะ - หน้า 8

แฟนของนายพวกผมขอละนะ - หน้า 9

แฟนของนายพวกผมขอละนะ - หน้า 10

แฟนของนายพวกผมขอละนะ - หน้า 11

แฟนของนายพวกผมขอละนะ - หน้า 12

แฟนของนายพวกผมขอละนะ - หน้า 13

แฟนของนายพวกผมขอละนะ - หน้า 14

แฟนของนายพวกผมขอละนะ - หน้า 15

แฟนของนายพวกผมขอละนะ - หน้า 16

แฟนของนายพวกผมขอละนะ, มาอ่านโดจิน แฟนของนายพวกผมขอละนะ, แฟนของนายพวกผมขอละนะ แปลไทย, แฟนของนายพวกผมขอละนะ ล่าสุด

Admin Rey