ไม่หื่นจริง อยู่ไม่ได้
อ่านโดจินแปลไทยฟรี รองรับการอ่านบนมือถือและแท็บเล็ต ไม่มีโฆษณากวนใจ อัพเดททุกวัน !!
Tags:

[MARUTA] Kimi no Sukina Onnanoko no Katachi | Shape of Your Favorite Girl 5 - The Shape Of My Favorites Ass

พระเอกของเรื่องเป็นคนที่คลั่งไคล้บั้นท้ายของสาวๆ มาก และเบสออฟเดอะเบสของบั้นท้ายนั้นกลับเป็นของน้องสาวของเขาเอง แล้วแบบนี้ใครจะอดใจไหว!

แปลไทยโดย Selenite

Download (.pdf) - 5.25 MB

บั้นท้ายนี้ที่ผมคลั่งไคล้ - หน้า 1

บั้นท้ายนี้ที่ผมคลั่งไคล้ - หน้า 2

บั้นท้ายนี้ที่ผมคลั่งไคล้ - หน้า 3

บั้นท้ายนี้ที่ผมคลั่งไคล้ - หน้า 4

บั้นท้ายนี้ที่ผมคลั่งไคล้ - หน้า 5

บั้นท้ายนี้ที่ผมคลั่งไคล้ - หน้า 6

บั้นท้ายนี้ที่ผมคลั่งไคล้ - หน้า 7

บั้นท้ายนี้ที่ผมคลั่งไคล้ - หน้า 8

บั้นท้ายนี้ที่ผมคลั่งไคล้ - หน้า 9

บั้นท้ายนี้ที่ผมคลั่งไคล้ - หน้า 10

บั้นท้ายนี้ที่ผมคลั่งไคล้ - หน้า 11

บั้นท้ายนี้ที่ผมคลั่งไคล้ - หน้า 12

บั้นท้ายนี้ที่ผมคลั่งไคล้ - หน้า 13

บั้นท้ายนี้ที่ผมคลั่งไคล้ - หน้า 14

บั้นท้ายนี้ที่ผมคลั่งไคล้ - หน้า 15

บั้นท้ายนี้ที่ผมคลั่งไคล้ - หน้า 16

บั้นท้ายนี้ที่ผมคลั่งไคล้ - หน้า 17

บั้นท้ายนี้ที่ผมคลั่งไคล้, มาอ่านโดจิน บั้นท้ายนี้ที่ผมคลั่งไคล้, บั้นท้ายนี้ที่ผมคลั่งไคล้ แปลไทย, บั้นท้ายนี้ที่ผมคลั่งไคล้ ล่าสุด

แล้วเรื่องอื่นอ่านอะยัง ?