ไม่หื่นจริง อยู่ไม่ได้
อ่านโดจินแปลไทยฟรี รองรับการอ่านบนมือถือและแท็บเล็ต ไม่มีโฆษณากวนใจ อัพเดททุกวัน !!
Tags: oppai karte 

[Ariga Tou] Oppai Karte Ch.1

ในวัยเด็กของเรา คนเกิดมามักจะมีอะไรที่ไม่เหมือนกันอยู่สักอย่่างสองอย่าง อย่างเช่นเด็กคนหนึ่ง ที่เกิดมาพร้อมกับโรคลึกลับ นั้นก็คือ การเสพติดหน้าอก ใช่แล้วครับ เสพติดหน้าอกจริงๆ ชนิดที่ว่าขาดไปไม่ได้ ยิ่งขาดยิ่งทรมาน พยายามหาวิธีรักษาแล้วก็ยังไม่หาย ไม่ว่าจะไปหาหมอไหน ก็วินิจฉัยโรคประหลาดนี้ไม่ได้สักคน จนกระทั่งเค้าได้ไปเจอกันหมอที่เย็นชา สุขมคนหนึ่ง...

Thai translation by: ชอบการ์ตูน H ที่สุด
Download (.pdf) - 14.19 MB

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 1

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 2

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 3

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 4

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 5

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 6

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 7

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 8

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 9

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 10

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 11

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 12

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 13

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 14

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 15

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 16

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 17

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 18

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 19

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 20

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 21

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 22

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 23

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 24

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 25

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 26

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 27

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 28

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 29

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 30

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 31

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 32

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 33

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 34

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 35

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 36

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 37

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 38

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 39

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 40

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย - หน้า 41

ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย, มาอ่านโดจิน ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย, ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย แปลไทย, ชีวิตของผมที่ขาดหน่มหน้มไม่ได้ - 1 โรคลึกลับที่ไม่มีทางรักษาหาย ล่าสุด

แล้วเรื่องอื่นอ่านอะยัง ?

Admin Rey