ไม่หื่นจริง อยู่ไม่ได้
อ่านโดจินแปลไทยฟรี รองรับการอ่านบนมือถือและแท็บเล็ต ไม่มีโฆษณากวนใจ อัพเดททุกวัน !!
Tags:

[Ahemaru] Komatteru Mura no Hito o Tasukeru Ryza-san | Ryza-san Helps the Villagers in Trouble (Ryza no Atelier)

เมื่อชาวบ้านกำลังเดือดร้อน ไลซ่าผู้ใจดีจึงต้องแก้ปัญหาด้วยวิธีของเธอเอง

Thai translation by: นายGonk ลองแปล V.2
Download (.pdf) - 2.35 MB

ไลซ่าพร้อมช่วยเหลือทุกคนแล้วค่ะ - หน้า 1

ไลซ่าพร้อมช่วยเหลือทุกคนแล้วค่ะ - หน้า 2

ไลซ่าพร้อมช่วยเหลือทุกคนแล้วค่ะ - หน้า 3

ไลซ่าพร้อมช่วยเหลือทุกคนแล้วค่ะ - หน้า 4

ไลซ่าพร้อมช่วยเหลือทุกคนแล้วค่ะ - หน้า 5

ไลซ่าพร้อมช่วยเหลือทุกคนแล้วค่ะ - หน้า 6

ไลซ่าพร้อมช่วยเหลือทุกคนแล้วค่ะ - หน้า 7

ไลซ่าพร้อมช่วยเหลือทุกคนแล้วค่ะ - หน้า 8

ไลซ่าพร้อมช่วยเหลือทุกคนแล้วค่ะ, มาอ่านโดจิน ไลซ่าพร้อมช่วยเหลือทุกคนแล้วค่ะ, ไลซ่าพร้อมช่วยเหลือทุกคนแล้วค่ะ แปลไทย, ไลซ่าพร้อมช่วยเหลือทุกคนแล้วค่ะ ล่าสุด

แล้วเรื่องอื่นอ่านอะยัง ?