ไม่หื่นจริง อยู่ไม่ได้
อ่านโดจินแปลไทยฟรี รองรับการอ่านบนมือถือและแท็บเล็ต ไม่มีโฆษณากวนใจ อัพเดททุกวัน !!
Tags:

[Jirouan (SakiJirou)] Kusozako mesuochi kitsunedanshi hon. | A Book About a Shitty Smallfry Bitchboy Fox

เอ็นโดคุงได้เดินทางขึ้นเขาเพื่อมาหาสิ่งที่เพื่อนเขาว่าแจ่ม แต่ก็ต้องตกใจที่สิ่งนั้นคือ ครึ่งคนครึ่งจิ้งจอก ....

Thai translation by: แอดดำน้ำ
Download (.pdf) - 8.50 MB

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 1

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 2

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 3

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 4

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 5

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 6

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 7

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 8

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 9

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 10

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 11

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 12

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 13

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 14

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 15

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 16

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 17

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 18

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 19

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 20

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 21

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 22

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 23

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 24

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 25

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 26

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 27

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก - หน้า 28

มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก, มาอ่านโดจิน มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก, มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก แปลไทย, มีแค่เธอกับผมก็ได้คุณจิ้งจอก ล่าสุด

แล้วเรื่องอื่นอ่านอะยัง ?